Hasken rana na aluminium mai fasaha ya haɗu da ingantattun ma'auni na masana'antu na Jamus da fasahar aiwatarwa tare da sabbin ra'ayoyi na China don haɓaka gine-ginen aluminium mai wayo zuwa duk sassan duniya.
A cikin shekaru 8 da suka gabata, ƙarni huɗu na samfuran silsilar aluminium mai hankali na wayar hannu an haɓaka su.
Ingantacciyar wayar hannu mai fasaha ta Aluminum Sunroom na iya sanya ginin ya zama mai sassauƙa bisa ga canje-canjen ayyukan amfani da buƙatu ta hanyar motsi na manyan abubuwan haɗin ginin.
Nau'in Gidan Rana | Hanyar bude dakin rana | Rufe farantin | Tsarin haske |
Dakin alatu rana | Buɗewar hannu |
Hankalin lantarki m tsarin sunshade
(ciki har da remote control, transformer, receiver) | Tsarin LED / haske mai hankali |
Gaye dakin rana | Buɗewar hannu | Gilashin rufi (6mm+27A+5mm) / Gilashin da aka ɗora (6mm+ 1.52PVB+6mm)/ katako mai ƙarfi (5mm) | Tsarin LED / haske mai hankali |
Super Heavy Duty Sun Room | Buɗewar hannu | Laminated gilashi (6mm+ 1.52PVB+6mm)/ katako mai ƙarfi (5mm) | Ana iya amfani da madaidaicin magoya baya azaman hasken wuta, ana iya amfani da magoya baya masu siffar L/F azaman haske a ƙarƙashin layin bango. |
Matsakaicin dakin rana | Buɗewar hannu | Gilashin rufi (5+12A+5)/ Laminated Gilashin 5+1.14PVB+5/ katako mai ƙarfi (5mm) | Ana iya amfani da madaidaicin magoya baya azaman hasken wuta, ana iya amfani da magoya baya masu siffar L/F azaman haske a ƙarƙashin layin bango. |
L-type guda gangara jerin | ![]() | ||
Nau'in F guda gangare | ![]() | ||
M-nau'in jerin gangara biyu | ![]() | ||
U-dimbin yawa jerin gangara biyu | ![]() |
Kanfigareshan da aikace-aikace
| Sauran nau'ikan ɗakunan rana na wayar hannu | Dakin rana mai matsakaicin girman mu | Dakin rana mai nauyi mai nauyi | |
Aluminu | High ƙarfi aluminum gami | x | √ | √ |
Aluminum alloy na yau da kullun | √ | x | x | |
Haɗi: Boye-boye | x | √ | √ | |
Haɗin kai: Fitar da sukurori | √ | x | x | |
Rufe farantin | PC polycarbonate takardar | √ | √ | √ |
Tsarin sunshade mai zurfi (24V) | x | x | √ | |
Gilashin rufewa | x | √ | √ | |
Laminated gilashi | x | √ | √ | |
Tsarin haske mai hankali | Haske (24V) | x | √ | √ |
Hasken yanayi (24V) | x | √ | √ | |
Wutar lantarki | Motar boye (24V) | x | √ | √ |
Motar da aka fallasa | √ | x |
x | |
Tsarin Cinema | Sautin kewaye da aka gina a ciki | x | x | √ |
Tsarin Cinema | x | x | √ | |
Karaoke tsarin | x | x | √ | |
Kewayon aikace-aikacen gama gari | Murfin wurin wanka | √ | √ | √ |
Mazauna aikace-aikace kewayon (Drewa, sunshade da zafi rufi, rufi da lighting) | dakin liyafar kulob | √ | √ | √ |
Villa terrace | x | √ | √ | |
Villa baya lambun | x | √ | √ | |
Buɗaɗɗen Space Plaza Commercial | x | √ | √ | |
Villa Sales Office | x | √ | √ | |
Gidan cin abinci na sarkar | x | √ | √ | |
otal din otal | x | √ | √ |
1. Adaya | Ƙayyadaddun Ƙirar Aluminum | Matsakaicin girman girman babban katako na kayan ɗakin rana mai nauyi mai nauyi mai nauyi shine 165mm x 87mm, kauri bango jeri daga 8mm zuwa 2.5mm. | |
Launin |
Beige azurfa, kofi, titanium launin toka
| ||
2. Tsarin gilashin makafi | Rabewa | Sama | Gilashin rufi 6+27A + 5 tare da ginanniyar hasken wutan lantarki (labule) / gilashin laminated / allon PC |
Facade | 6+27A + 5 gilashin rufewa tare da ginanniyar makafi na lantarki (makafi) / gilashin laminated / allon PC | ||
gefe | 6+21A + 5 gilashin rufewa tare da ginanniyar makafi na lantarki (makafi) / gilashin laminated / allon PC | ||
girman girman | Rufin rana na lantarki | Nisa: 0.4-1.45 mita; Tsawo: 0.5-3 m | |
Makafin lantarki | Nisa: 0.4-2.8 mita; Tsawo: 0.5-2.8m | ||
Sauyawa da kulawa | Lokacin garanti yana dogara ne akan kwangilar, kuma kulawa da sauyawa galibi ana gudanar da su ta wurin taron. | ||
Za a iya yin shi da hannu? | Gilashin gefen ana iya sanye shi da makafin maganadisu na hannu, amma ana ba da shawarar yin amfani da makafin lantarki don ingantacciyar sakamako. | ||
3. Motoci | iri | moto mai sadaukar da kai | |
rated iko | 168W | ||
Tarefa | 24V | ||
Lokacin aiki na ci gaba | 20 mintuna | ||
Wurin tuƙi | Yi lissafin bisa ga ainihin halin da ake ciki | ||
4. Rana dakin iyaka sigogi | Ƙuntatawa Tsawo | Zane matsakaicin tsayin mita 4 (yana buƙatar ƙididdigewa bisa ainihin yanayin rukunin yanar gizon) | |
Ƙayyadaddun Taɗi | Matsakaicin tsayin ƙirar ƙira shine mita 15 (yana buƙatar ƙididdigewa dangane da ainihin halin da ake ciki akan rukunin yanar gizon) | ||
Iska da dusar ƙanƙara lodi | Matsakaicin nauyin ɗaukar nauyi a kowace murabba'in mita shine 80kg (yana buƙatar ƙididdigewa dangane da ainihin halin da ake ciki akan rukunin yanar gizon) |
Hanyoyi masu sauri
Kayayyaki
Tuntube Mu